Diễn đàn Tin Tin_những thành viên không thể thiếu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[�] mẫu áo tạm thời của lớp Mon Jul 18, 2011 9:28 am
[�] ANH EM LÀM SỐNG LAI DIỄN ĐÀN LỚP NÀO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!111 Mon Jul 12, 2010 8:05 pm
[�] LÊN LỊCH CHO TẾT ÂM NÀO Sun Jan 03, 2010 11:41 am
[�] nhập học nhập học nào Sat Aug 22, 2009 7:22 pm
[�] yahoooo!!!khuyến mại đây Fri Aug 21, 2009 4:56 pm
[�] số di động liên lạc Mon Aug 17, 2009 8:08 am
[�] Hội trại lần 2 đê.ê..ê.LIÊN HOAN TO CẢ LỚP NÈO Mon Aug 17, 2009 8:05 am
[�] GIẤY BÁO ĐẠI HỌC Mon Aug 17, 2009 7:55 am
[�] SOS !!! đĩa lớp Mon Aug 17, 2009 7:02 am
[�] Bớ bà con, tin động trời, tin giật gân nhất lớp ta suốt 3 năm qua là đây Fri Aug 14, 2009 10:28 pm
[�] phía đông vườn địa đàng Thu Aug 13, 2009 8:25 pm
[�] Đã có điểm thi 1 số trường ^^ Tue Aug 11, 2009 7:54 pm
Top posters
mr tron (122)
TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Vote_lcap1TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Voting_bar1TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Vote_rcap1 
truy lang (73)
TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Vote_lcap1TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Voting_bar1TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Vote_rcap1 
anhviptgt (63)
thien_vuong (60)
mr_hh (46)
ulname (44)
cuong_vip (44)
[p]epin[k] (33)
kimtuyen (31)
^-^_peheo_^-^ (30)

TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giả Thông điệp
mr_hh

Nam

TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Vide
Bài gửiTiêu đề: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeSun Jul 26, 2009 5:47 pm

Cái kia bị khóa viết tạm bên này
Ra trường rồi nên anh là anh x nhịn các chú nữa. Đừng có cái kiểu thích liên hoan thì lôi quốc tế ra, đi chơi game lúc trả tiền lạ lôi quốc tế, còn bình thường chán thì lôi bệnh anh ra đùa. Tại sao cứ phải xin tiền bố mẹ bao mấy thằng mất dạy đó nhỉ trong khi tiền thưởng x bằng tiền thuốc, nhà anh thì cũng x thuộc dạng giàu như mấy chú. hehe, ra trường rồi nên anh nói cho mấy chú hiểu thôi, mà cũng chỉ có khoảng gần 5 thằng nên cũng chẳng anh hưởng :)).
cuong_vip

cuong_vip

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeSun Jul 26, 2009 7:49 pm

nghe chu noi anh hoi han qua
anh xin loi chu vi truoc day mang benh chu lam tro dua
anh chap nhan hinh phat cua lop
i am sorry
begin===>end

begin===>end

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeSun Jul 26, 2009 8:21 pm

Ac ac ko biet co' minh` ko nua
Xot xa woa
Hiin`h nhu cungg tai tui (doi di Kim Quy)
Em xin nhan loi
00000 00000 00000
truy lang

truy lang

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 8:13 am

NGHE chú nói thế thì cũng khổ thân chú thiệt. 4545 432 THôi tụi bay cho thằng hưng cơ hội đi: nó mà đc giải quốc tế thì lớp góp tiền khao nó rồi bắt nó khao sau.Còn nó mà ko đc thì phải chịu tội thôi: mời cả lớp đi phạt vạ.THẾ là vẹn cả đôi đường 321 432 000 k/kil 77777 220
[p]epin[k]
V.I.P
V.I.P
[p]epin[k]

Nữ
Leo Goat

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 8:20 am

Thanh Khùng chỉ toàn nói đểu là giỏi thôi, mấy thằng con trai lớp mình rõ tệ, chẳng cổ vũ thì thôi còn cứ cái bệnh cạnh khoé. Hưng nó nói ra thế tớ còn thấy phát ngại thay. Mùng 6 Hưng bay rồi, cả nhà ta chúc Hưng từ bây h đi nhá
Chúc Hưng lên đường mạnh khỏe và gặt hái đc nhiều thành công grjrj h04 n11
http://tintin.friendhood.net
truy lang

truy lang

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 8:50 am

Bò mệ vĩ đ.đ.đa.a.ạiiii chúc hay quá!! 4545 Thằng hưng đang đau ốm,cơ thể suy nhược,cơ thể khiếm khuyết(quả thận k/kil ) thế kia mà chúc nó mạnh khỏe thì chỉ co' chuẩn.. khỏi chỉnh. 220 Có sức khỏe rồi gặt và hái kái thành công để anh em còn đi an mừng chứ nhi?Lúc đó chắc nó khao tụi mình nhoe hehehe 301 77777 h06
mr_hh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 11:46 am

truy lang đã viết:
NGHE chú nói thế thì cũng khổ thân chú thiệt. 4545 432 THôi tụi bay cho thằng hưng cơ hội đi: nó mà đc giải quốc tế thì lớp góp tiền khao nó rồi bắt nó khao sau.Còn nó mà ko đc thì phải chịu tội thôi: mời cả lớp đi phạt vạ.THẾ là vẹn cả đôi đường 321 432 000 k/kil 77777 220

dcm thằng Cà Nàng, nó cố tình ko hiểu hay nó thi y làm bài kém nên hâm rồi nhỉ, trước kia có thấy nói mấy đâu mà giờ là cái thằng nói nhiều nhất trong forum , cơ hội cái thằng bố chú, việc x gì đang bị bệnh lại phải cố gắng kiếm cái giải , thằng nào dám phạt vạ anh, chú mày khỏe mạnh thế, ko kiếm được cái thủ khoa sao x việc gì
p/s: hiểu x là gì ko ???
[p]epin[k]
V.I.P
V.I.P
[p]epin[k]

Nữ
Leo Goat

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 11:58 am

Quả thật cành nàng quá đáng rồi đấy, tớ cũng ko ngờ là lại làm Hưng bức xúc đến thế. Tớ thấy rất buồn vì lập ra cái diễn đàn này mà chỉ toàn gây rắc rối, khó chịu, mất đoàn kết bạn bè. Tớ nghĩ bọn mình cũng đã lớn rồi, nên biết suy nghĩ nhiều hơn, bọn con trai đừng có cái kiểu hơi tí là nói đểu nhau, hơi tí là rủ nhau đi chơi, đi đánh điện tử kể cả trong lúc thi cử. Tớ thấy rất có lỗi với Hưng, bọn tớ chưa cổ vũ cậu đc gì mà chỉ toàn gây thêm bức xúc, cậu sắp thi rồi, ko nên vì mấy lời đùa ko suy nghĩ của bọn nó ảnh hưởng, cố gắng giữ sức khỏe thật tốt mà lên đường. Tất nhiên có giải càng tốt, ko có giải cũng chẳng sao mà, lớp mình có đc thành viên như cậu là mừng lắm rồi. Mọi người đừng có vào đây nói đểu nữa, nhất là cành nàng, đùa cũng phải có giới hạn. Nếu ko tớ nghĩ tớ rất buồn phải lần thứ 2 đóng cái diễn đàn này lại.
Hi, Vẫn là chúc Hưng như trên nhá, chúc cậu làm đc những gì cậu mong muốn
http://tintin.friendhood.net
demonhunter

demonhunter

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 12:33 pm

truy lang đã viết:
Bò mệ vĩ đ.đ.đa.a.ạiiii chúc hay quá!! 4545 Thằng hưng đang đau ốm,cơ thể suy nhược,cơ thể khiếm khuyết(quả thận k/kil ) thế kia mà chúc nó mạnh khỏe thì chỉ co' chuẩn.. khỏi chỉnh. 220 Có sức khỏe rồi gặt và hái kái thành công để anh em còn đi an mừng chứ nhi?Lúc đó chắc nó khao tụi mình nhoe hehehe 301 77777 h06
mk cái thằng có ý tí đi. 153 Nói dek nghĩ cái x j
thien_vuong

thien_vuong

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 3:08 pm

em tự thấy cũng có lỗi nên vào sorry anh Hưng 78789 78789 78789
mong anh bỏ wa cho mấy thằng em nhỏ dại.hix
@i cà nag:stop đc rùi đấy
truy lang

truy lang

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 4:11 pm

các chú yên tâm.Ai chứ thằng hưng thì nó ko chấp nhặt mấy chuyện đó đâu.NÓ LÀ HƠI BỊ ....rộng lượng.. ĐẤY.Mặc dù có đôi lúc mình đá đểu hay chửi xéo nó vài câu nhưng nó chả để ý lắm đâu (mặc dù hơi tức).Vì nó bít anh em lúc nào mà chả cổ vũ hết mình cho nó.HƯNG nhỉ 321 321 9999999
cuong_vip

cuong_vip

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 7:16 pm

thang canh nang may nhu thang ham ay
noi it thoi
cuong_vip

cuong_vip

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 7:17 pm

em da xin loi roi nhung van ay nay
em mong anh hung bo qua cho em va nhung thang nhu em
mong anh thi cu thanh cong
mang vinh quang ve cho to quoc
de chung tu hao khi co nguoi ban nhu anh
kimtuyen

kimtuyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 8:55 pm

chúc hưng thi tốt nha. thi xong về đi chơi với lớp cho vui 4545
^-^_peheo_^-^

^-^_peheo_^-^

Nữ
Gemini Goat

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 9:04 pm

Cái thằng Cà Nàng mi hâm nó vừa vừa chứ im đi đc rồi đấy
Lập diễn đàn này ra để mọi người nhớ về lớp nhiều hơn chứ ko phải là nới mọi người đá đểu đá xoáy nhau kiểu đó
Cái gì cũng có giới hạn thôi, biết điểm dừng đi
Ko muốn nghĩ xấu về ai trong lớp mình hết nên mong mọi người suy nghĩ những gì mình sẽ nói ra đừng làm tổn thương người khác, đừng để diễn đàn này thành nơi làm mất tính đoàn kết cảu lớp mình
Nói thật lòng từ trước đến nay đi đâu tớ vẫn tự hào lắm về lớp mình
Vì lớp mình đoàn kết với nhau cứ ko như lớp khác chia bè kéo phái
Nên mong lớp mình đừng vậy nữa
Thay mặt cả lớp (dù ko biết có đc quyền ko) xin lỗi Hưng vì những gì đã gây ra cho cậu
Chúc Hừng lên đường bình an, gặt hái nhiều thành công cho trường mình để cho tụi tớ đi đâu cũng đc vẻ vang vì học chung lớp với người đạt giải quốc tế (thơm lây ý mà)
Còn nữa "ko có gì là ko thể" chúc cậu luon mạnh khỏe bây giờ và cả sau này nữa ^^
thien_vuong

thien_vuong

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 10:16 pm

^-^_peheo_^-^ đã viết:
Cái thằng Cà Nàng mi hâm nó vừa vừa chứ im đi đc rồi đấy
Lập diễn đàn này ra để mọi người nhớ về lớp nhiều hơn chứ ko phải là nới mọi người đá đểu đá xoáy nhau kiểu đó
Cái gì cũng có giới hạn thôi, biết điểm dừng đi
Ko muốn nghĩ xấu về ai trong lớp mình hết nên mong mọi người suy nghĩ những gì mình sẽ nói ra đừng làm tổn thương người khác, đừng để diễn đàn này thành nơi làm mất tính đoàn kết cảu lớp mình
Nói thật lòng từ trước đến nay đi đâu tớ vẫn tự hào lắm về lớp mình
Vì lớp mình đoàn kết với nhau cứ ko như lớp khác chia bè kéo phái
Nên mong lớp mình đừng vậy nữa
Thay mặt cả lớp (dù ko biết có đc quyền ko) xin lỗi Hưng vì những gì đã gây ra cho cậu
Chúc Hừng lên đường bình an, gặt hái nhiều thành công cho trường mình để cho tụi tớ đi đâu cũng đc vẻ vang vì học chung lớp với người đạt giải quốc tế (thơm lây ý mà)
Còn nữa "ko có gì là ko thể" chúc cậu luon mạnh khỏe bây giờ và cả sau này nữa ^^
thấy mi nói có lý vào thank 1 cái. 9999999 9999999
mr_hh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 10:23 pm

Hình như mình hơi quá lời :D.
Cũng ko có gì đâu mà, nói cho mấy đứa hiểu, có gì đỡ thắc mắc. Mấy câu đá đểu của các chú chắc gì đã nguy hiểm bằng sự thật về bệnh của anh :)). Tinh thần anh chả ảnh hưởng, nếu ảnh hưởng đã ko có bạn gái rồi :)). Việc thi cử có nhiều thứ rắc rối phức tạp, kể chắc mỏi cả mồm, để khi nào thi xong, có điều kiện tụ tập nói sau vậy.
mr_hh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 10:37 pm

Các chú vẫn đá đểu anh thoãi mái, nếu mà ức quá thì anh sẽ chửi lại (cái này cũng là truyền thống của lớp, phá vỡ cũng mất vui :)))

chốt: chỉ làm mọi việc theo ý nghĩ, ko làm theo trách nhiệm
cuong_vip

cuong_vip

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 11:01 pm

thang nay hinh nhu cung bi ham
may cang noi cang lung tung
truy lang

truy lang

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 11:45 pm

này!Bay đừng có mà lúc nào cũng chửi tau hâm nhá!!Tau chỉ muốn cho kái forum nó vui lên tí thôi.Tau nói đùa với nó cho nó vui lên tí,cho nó thoải mái tinh thần chứ tau đã chửi nó nặng nề bao h chưa? Tau nói đểu nó vì tau mong nó khỏe nhanh hơn,mong nó cố gắng thi tốt chứ tau thèm vào mà trù ẻo nó.tau ko cổ vũ cho nó thì tau lập ra cái topic này làm cái j!MÀ bay xem xem : trên forum lớp minh thì ngoài mấy cái lưu bút là hay thì có cái j khác ngoài cãi nhau ko?BAy có chịu viết cái gì dài dài nói về tình cảm củalớp mình,có dám nói lên suy nghĩ về lớp mình ko?Hay là gió chiều nào theo chiều ấy: thấy người khác nói j` là phụ họa theo ah!Đành rằng có lúc tau hơi quá đáng thật (phải công nhận điều đó) nhưng tau đã xin lỗi nó rồi mà bay còn chửi tau là chửi về cái j? Bay bảo tau im ư.. đc rồi,h tau chả thèm nói j nữa,bay thích làm gì thì làm.
(mình ko phải nhỏ nhen hay nặng nề j` nhưng bức xúc vô cùng) hừ!!
cuong_vip

cuong_vip

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeTue Jul 28, 2009 8:02 am

thang nay khong biet diem dung
nguoi ta noi ham la dung
dua thi cung phai co diem dung chu
nhu tau toan noi nguoi khac cung phai dung roi ne
may lo ma binh tam lai di
demonhunter

demonhunter

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeTue Jul 28, 2009 12:58 pm

Cường bìu khiếp đéo tã đc. => X Lưu 865
DẠo ni ăn nói gớm nhẩy 432 Lại còn đẹp trai nữa 321 . Rất nà xì boy cái mũ rất nà chất. thanks tau đê. + bắn luôn YH đây.
@ cành nàng: Cành nàng thì gớm rồi. Chú nổi tiếng bảo thủ. Bọn nó quăng tạ cho m còn lèm bèm nãy h. Nhận lỗi vs nó đi. 153
@ péo: Giảm béo chưa cháu. 432 .
^-^_peheo_^-^

^-^_peheo_^-^

Nữ
Gemini Goat

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeTue Jul 28, 2009 3:04 pm

Cháu thì tất nhiên vẫn thuộc dạng tròn đều roài 432
truy lang

truy lang

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeTue Jul 28, 2009 5:14 pm

thằng nào nói anh bảo thủ thế.Ờ thì công nhận là mình như thế thiệt.đành rằng mình có hơi quá trong việc.. xỏ bạn nhưng anh đã rất chân thành sorry rồi.Rứa mà còn bị bới là hâm.Tức hơn nữa là còn bị bảo im mồm.Vậy chú bảo ai lèm bèm, ai phải xin lỗi ai nào
begin===>end

begin===>end

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitimeTue Jul 28, 2009 9:34 pm

Vu nay` ko co' gi` hay ho dau
thoi ban` tan' di al` vua`
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2   TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO  2 Icon_minitime

TĂNG LỰC CHO THẰNG HƯNG NÈO 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : 1, 2  Next