Diễn đàn Tin Tin_những thành viên không thể thiếu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[�] mẫu áo tạm thời của lớp Mon Jul 18, 2011 9:28 am
[�] ANH EM LÀM SỐNG LAI DIỄN ĐÀN LỚP NÀO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!111 Mon Jul 12, 2010 8:05 pm
[�] LÊN LỊCH CHO TẾT ÂM NÀO Sun Jan 03, 2010 11:41 am
[�] nhập học nhập học nào Sat Aug 22, 2009 7:22 pm
[�] yahoooo!!!khuyến mại đây Fri Aug 21, 2009 4:56 pm
[�] số di động liên lạc Mon Aug 17, 2009 8:08 am
[�] Hội trại lần 2 đê.ê..ê.LIÊN HOAN TO CẢ LỚP NÈO Mon Aug 17, 2009 8:05 am
[�] GIẤY BÁO ĐẠI HỌC Mon Aug 17, 2009 7:55 am
[�] SOS !!! đĩa lớp Mon Aug 17, 2009 7:02 am
[�] Bớ bà con, tin động trời, tin giật gân nhất lớp ta suốt 3 năm qua là đây Fri Aug 14, 2009 10:28 pm
[�] phía đông vườn địa đàng Thu Aug 13, 2009 8:25 pm
[�] Đã có điểm thi 1 số trường ^^ Tue Aug 11, 2009 7:54 pm
Top posters
mr tron (122)
pepink_ lưu bút của tớ!!!! Vote_lcap1pepink_ lưu bút của tớ!!!! Voting_bar1pepink_ lưu bút của tớ!!!! Vote_rcap1 
truy lang (73)
pepink_ lưu bút của tớ!!!! Vote_lcap1pepink_ lưu bút của tớ!!!! Voting_bar1pepink_ lưu bút của tớ!!!! Vote_rcap1 
anhviptgt (63)
thien_vuong (60)
mr_hh (46)
ulname (44)
cuong_vip (44)
[p]epin[k] (33)
kimtuyen (31)
^-^_peheo_^-^ (30)

pepink_ lưu bút của tớ!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
[p]epin[k]
V.I.P
V.I.P
[p]epin[k]

Nữ
Leo Goat

pepink_ lưu bút của tớ!!!! Vide
Bài gửiTiêu đề: pepink_ lưu bút của tớ!!!!   pepink_ lưu bút của tớ!!!! Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 1:05 pm

Tớ lập ra cái topic này vì ý tưởng sắn có là sẽ viết bài này. Cuối năm lớp mình con gái rầm rộ phong trào vik lưu bút, bây h đọc lại thấy vui ơi là vui, quyển lưu bút vô giá của tớ hay ơi là hay. Mọi người phải nhớ những gì đã viết cho tớ và nhớ cả tình cảm dành cho tớ, đứa nào mà xù là chết luôn đấy 66666 300 999 400
HK đâu, mi mở đầu quyển lưu bút của tau mi nhớ mi đã vik gì ko hả 066 066
Ấn tượng đầu tiên của tau về mi: 1 con bé da trắng trắng má hồng hồng, cười và cười, nói và nói, chung quy thì mi là 1 đứa lắm mồm, nhiều chuyện. 865 865
Start a friend, đó là những cú điện thoại ko biết từ khi nào nữa, tau chỉ nhớ là mình đã nói rất nhiều, nhiều lắm, đến mức mà tau nghĩ rằng mi là 1/24 của tau(chú thik: nghĩa là 1 ngày 24 giờ thì mất 1 giờ để nói chuyệnvới mi) Và có lẽ chính vì vậy mà tau chả cần vik nhật kí làm gì vì có mi là cuốn nhật kí của tau.
................
Lớp 12, tau mi cũng giống nhiều người trong lớp mình bắt đầu lao vào cái gọi là ôn thi đại học 5222 45645 .Ban đầu tau thấy buồn buồn và hơi lo sợ khi nghĩ rằng tình cảm của mình đã nhạt dần 3333333 nhưng qua nhiều điều, tau lại nghĩ rằng nếu có những thứ ko nói ra bằng lời, ko thể hiện bằng hành động nhưng tất cả đều hiều 666666 . Tau nghĩ thế đấy. Ko biết mi có nghĩ thế ko.
(Thế cái đầu mi ấy, tau vẫn chơi bời đình đám, 1 ngày ko thể thiếu net, chỉ có mi là đâm đầu và học thôi 11111 , mi vẫn mãi là con bạn thân iu quý nhất của tau mà lại, mi thik thay đổi thì thay đổi chứ tau thì never, hiểu chưa 300 )
Một tựa truyện trên H2T rất hay và có ý nghĩ này: “ chỉ cần cậu ở đó và lắng nghe ” 05444
Biệt danh tau đặt cho mi: Cà chua thối .... 457878
Tật xấu của mi: dễ nổi giận, hay quát người (cái này pahỉ gọi là quá xấu) 13110205 .
Nhược điểm: dễ khó, hay suy nghĩ vẩn vơ, buôn dưa lê, rất nhiệt tình( thái quá với chuyện của ng khác) >>cái này na ná giống phần ưu 301
Ưu điểm: Nhiệt tình với bạn bè, yêu ghét rõ ràng, biết cách lắng nghe.
Thik mi nhất là ở chỗ cười rõ tươi 464 ( cái ni là con Linh đen bảo, nó bảo mi cười duyên m02 còn tau thì thấy mặt mi như cái ông mặt trời, lúc thì toe toét, lúc lại hừng hực như sắp bốc khói n01 ). Còn nữa, thik mi ở khoản nội trợ nên tau đã bảo rồi “hôm nào lớp tổ chức ăn uống tại gia phải có con Dung nhớn hay mi thì tau mới đi, ko thì chết đói” >> sướng >> cười n04 n11 h05
Tiền án tiền sự: tảo hôn_vi phạm quy định của ĐỘC THÂN HỘI chưa chi đã có một thằng chồng hám sắc và một đứa con ham ăn. h01
Nobody is worth your tear and the one who is won’t make you cry
(Không ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn ko bao h làm cho bạn khóc g03 )
Because your smile is so beautiful and bright
Please keep it always as...........”
9999999 9999999 9999999

IU MI LẮM HK Ợ
http://tintin.friendhood.net
ulname

ulname

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: pepink_ lưu bút của tớ!!!!   pepink_ lưu bút của tớ!!!! Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 1:16 pm

chẹp,công nhận tau vit cho mi hơi bị hay,tình cảm phết nhỉ?thế mà con nga xù bảo tau là con vô cảm chứ.phản đối 543
[p]epin[k]
V.I.P
V.I.P
[p]epin[k]

Nữ
Leo Goat

Bài gửiTiêu đề: Hùng huyên vik.........   pepink_ lưu bút của tớ!!!! Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 1:26 pm

Mở màn là bài HK xong rồi, bây h là bài của thằng Hùng Huyên yoô , thằng mất dạy thế cơ chứ, bắt đăng kí xong là chuồn luôn, chả thấy ngó mặt vào cái diễn đàn lần nào, hức 232
hehe, đọc bài thằng Hùng thấy cũng rõ hay, kaka. Chả bik hấn có copy từ đâu sang ko mà nghe tình cảm thế 321 444444 Làm mình viết lại cũng mỏi cả tay 4211

Trong lớp thì ngoài con béo ra thì mi là đứa con gái nói chiện với tau nhìu nhất nhỉ! 9999999 Vẫn nhớ kỉ lục buôn vs mi gần 1 tiếng đến h vẫn chưa phá đc (tính ra thì mình cũng lắm chuyện) n07
Đây là cuồn lưu bút của mi nên tau thề là sẽ trc toà là tau sẽ nói sự thật cảm nghĩ của tau về mi: m04
Nói về những điều tốt: Trc tiên như con Kệnh nói là nụ cười của mi, thậtc sự là tau rất thik nhìn mi cười, mi cười rất tự nhiên và rất có duyên n02 (đc cái răng cũng trắng), sau đó là sự quan tâm của mi dành cho bạn bè n03 (đôi lúc vì mi dành thời gian nghe tau nói 4789 ) tiếp đến nữa là hiền lành nữ tính 222 (thua mỗi Phương), tiếp đến là nhìu, nhìu điểm tốt nữa........
Nhưng vẫn còn một số điều để nhắc nhở (lại như con Kệnh nói): mi rất dễ giận ng khác 055 (có lẽ cũng dễ quên)., Hay quát ng khác rất chi là nhiệt tình 457878 (nói to). Cái đó thì ko quan trọng lắm nhỉ, tức thì nói thôi. Nhưng cái quan trọng là tau thấy mi dễ mất bình tĩnh........ 02750 Mỗi ngày soi gương nhiều vào sẽ thấy tự tin ngay!!! 012

(Ngày nào mà tau chả soi gương) 45459078908
Đag có cảm hứng nên xin phép “bà chủ” cho viết thêm trang nữa. Xin đc tặng bạn 1 số món quà kỉ niệm.
Món quà đầu tiên dành cho bà chủ là sự chân thành. Tôi xin đc làm ng góp ý khi bà chủ ko đúng, sẽ giúp bà nhận ra rằng bà ko cần phải quá khắt khe với bản thân mình, hãy sống một cách thoải mái bởi vì thật sự bà là một ng đáng iu bik bao 18448

Món quà thứ 2 dành cho bà là nụ cười. Tôi hứa sẽ luon bên bà mỗi khi bà gặp khó khăn để nỗi buồn của bà đc vơi đi và nụ cười thiên thần sẽ lại xuất hiện trên khuôn mặt dễ thương ấy.Xin hứa sẽ làm bà nhẹ lòng bằng những câu chuyện vui sẽ lau khô dòng nc mắt bằng niềm tin vào một ngày mai tươi sáng q02

Món quà thứ 3 đó chính là tình bạn giữa 2 chúng ta. Bà nhớ rằng tôi luon yêu thương bà, rằng một tin nhắn của bà lúc đêm khuya cũng mang tôi đến bên bà 18498
Món quà thứ 4 chính là lòng bik ơn.Cám ơn bà đã cho tôi thấy cuốc sống xung quanh thật lung linh sắc màu, cho tôi tháy đc, nghe đc những giai điệu êm dịu trong tâm hồn, chiêm nghiệm đc vẻ đẹpc ủa con ng và mở rộng trái tim mình hơn 1564
Với những món quà đó Tôi chúc cuộc sống bà sẽ đầy ắp những nụ cười, ngập tràn những cầu vồng rực rỡ cũng với những bông hoa tươi thắm sẽ ở bên bà h05 h05

Mi liệu hồn mà nhớ những gì mi đã vik đá, cám ơn tình cảm của mi dành cho tau, tau cũng sẽ hứa là sẽ tặng mi thật nhiều món quà hơn thế nữa h05 h05 h05
http://tintin.friendhood.net
zozie

zozie

Nữ
Sagittarius Monkey

Bài gửiTiêu đề: Re: pepink_ lưu bút của tớ!!!!   pepink_ lưu bút của tớ!!!! Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 3:12 pm

u ơi còn con u để đâu ?????
thien_vuong

thien_vuong

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: pepink_ lưu bút của tớ!!!!   pepink_ lưu bút của tớ!!!! Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 4:42 pm

tau dành khá nhìu thời gian để viết ra những dòng đó đó.hay ko
k/kil k/kil
kimtuyen

kimtuyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: pepink_ lưu bút của tớ!!!!   pepink_ lưu bút của tớ!!!! Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 6:26 pm

nói đến lưu bút mới nhớ. Thanh lượng đâu rồi, trả lưu bút cho tớ, trời ạ, 7875
mr_hh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: pepink_ lưu bút của tớ!!!!   pepink_ lưu bút của tớ!!!! Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 6:42 pm

Quả này mà đóng cừa diễn đàn phát tiếc lắm đấy, đùa tí thôi. đánh dấu đây đã,, hôm nào rảnh viết cho em nó vài chứ :))
truy lang

truy lang

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: pepink_ lưu bút của tớ!!!!   pepink_ lưu bút của tớ!!!! Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 3:47 pm

yêu cầu post tiếp đi.Đang đọc hay nè 666666 666666 9999999 2556
zozie

zozie

Nữ
Sagittarius Monkey

Bài gửiTiêu đề: Re: pepink_ lưu bút của tớ!!!!   pepink_ lưu bút của tớ!!!! Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 9:19 pm

À ừm, nhân tiện ,Tâm ơi, Tâm à, Tâm có trên đây không, tớ nhớ...không...rất nhớ...rất rất nhớ ...quyển lưu bút của tớ, cái mà đang trong tay cậu í. CÓ NHANH TRẢ KHÔNG HẢ???? 153 153
demonhunter

demonhunter

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: pepink_ lưu bút của tớ!!!!   pepink_ lưu bút của tớ!!!! Icon_minitimeWed Jul 29, 2009 3:21 pm

Hấn vứt đâu rồi ý. Hôm trước tau có ý hỏi lại cho mi nhưng m hắn lại bảo việc chi phải đưa 865 865
7875 021
zozie

zozie

Nữ
Sagittarius Monkey

Bài gửiTiêu đề: Re: pepink_ lưu bút của tớ!!!!   pepink_ lưu bút của tớ!!!! Icon_minitimeThu Jul 30, 2009 10:00 am

Tròi ơi, tau còn chưa đưa cho mi viết nữa kìa , dù sao cũng thank mi có ý đòi lại cho tau
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: pepink_ lưu bút của tớ!!!!   pepink_ lưu bút của tớ!!!! Icon_minitime

pepink_ lưu bút của tớ!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang